✏️ Graphic design school : the principles and practice of graphic design เปลี่ยนจินตนาการสู่งานออกแบบ 🎉
![](http://cemt.swu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/383808881_705154564977760_1974113054838046778_n-768x768.jpg)
Graphic design school : the principles and practice of graphic design เปลี่ยนจินตนาการสู่งานออกแบบ
แนะนำหนังสือสอนออกแบบ จากสำนกหอสมุดกลางมศว
หนังสือสอนทฤษฎีกราฟิก เขียนโดยผู้เชี่ยวชาญซึ่งเป็นกูรูด้านกราฟิกดีไซน์จากมหาวิทยาลัยชื่อดังด้านการออกแบบ เนื้อหาภายในอ้างอิงจากหลักสูตรการเรียนด้านออกแบบในระดับมหาวิทยาลัย ประกอบไปด้วยองค์ความรู้ แบบฝึกหัดอย่างเป็นขั้นตอน รวมถึงคำแนะนำที่มีประโยชน์ ตลอดจนชี้แหล่งไอเดียที่จะช่วยจุดประกายงานออกแบบให้กับผู้อ่าน พร้อมมีภาพตัวอย่างจากผู้ออกแบบระดับนักศึกษาไปจนถึงมืออาชีพ
ข้อมูลหนังสือ : https://shorturl.at/fBUV1
ยืมหนังสือได้ที่สำนักหอสมุดกลาง มศว